วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 นายประสิทธิ์ เกิดโต รองผู้อำนวยการองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ (สายบริหาร) เป็นผู้แทนองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ เข้าร่วมแสดงความยินดีกับการเคหะแห่งชาติ เนื่องในโอกาสครบรอบการก่อตั้ง 51 ปี โดยมี นายทวีพงษ์ วิชัยดิษฐ ผู้ว่าการเคหะแห่งชาติ พร้อมคณะผู้บริหาร ให้การต้อนรับ โดยในโอกาสนี้ ผู้แทน อ.อ.ป. ได้ร่วมบริจาคเงินเพื่อสมทบทุนให้กับมูลนิธิการเคหะสงเคราะห์ เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยด้านที่อยู่อาศัยและด้านการศึกษาแก่ผู้ยากไร้ ณ ห้องประชุมชั้น 3 อาคาร 5 (สันทนาการ) สำนักงานใหญ่ การเคหะแห่งชาติ กรุงเทพฯ
อ.อ.ป. ร่วมยินดี 51 ปี การเคหะแห่งชาติ
![](https://www.thailandplus.tv/wp-content/uploads/2024/02/DSC_1331-copy_0.jpg)