วันที่ 3 ธันวาคม 2564 เวลา 9.00 น. นายเกรียงศักดิ์ เห็นกลาง ผู้อำนวยการสำนักทรัพยากรน้ำบาดาล เขต 11 (อุบลราชธานี) นำทีมข้าราชการและเจ้าหน้าที่ จัดกิจกรรม “รู้รักสามัคคี รักษ์สิ่งแวดล้อม พัฒนาคุณภาพชีวิต” เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุยเดชมหาราชฯ วันชาติ วันพ่อ วันรู้รักสามัคคี เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล โดยจัดกิจกรรมปรับปรุงภูมิทัศน์ บำรุงต้นไม้ ณ บริเวณพื้นที่ สำนักทรัพยากรน้ำบาดาล เขต 11 (อุบลราชธานี) ตำบลกระโสบ อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี
ผู้อำนวยการสำนักทรัพยากรน้ำบาดาล เขต 11 (อุบลราชธานี) นำทีมข้าราชการและเจ้าหน้าที่ จัดกิจกรรม “รู้รักสามัคคี รักษ์สิ่งแวดล้อม พัฒนาคุณภาพชีวิต”
![](https://www.thailandplus.tv/wp-content/uploads/2021/12/S__16515077.jpg)