โปรดี ๆ “สำหรับครอบครัว” เมื่อท่านมาเที่ยว จ.ระนอง เพียงแค่ 🛌พัก รร.ที่ได้มาตรฐาน SHA ที่เข้าร่วมรายการ 2 คืนขึ้นไป สามารถเลือกรับ
1. บริการแช่น้ำแร่ร้อนฟรี (ทั้งครอบครัว) ณ ธาริน ฮอท สปริง หรือ น้ำนอง ฮอทสปา
หรือ
2. รับเมนูไจแอนท์ระนอง (กุ้งมังกร) ครอบครัวละ 1 เมนู จากร้านอาหารที่ร่วมรายการ เริ่ม 1 ธันวาคม 2564 เป็นต้นไป
#รีบด่วน จำนวนจำกัด เพียงแค่ 500 สิทธิ์เท่านั้น