เมื่อวันที่ 1 ธ.ค. 61 ณ งานเลี้ยงต้อนรับคณะผู้บริหารสมาคมผู้นิยมฯ คณะกรรมการรับตัดสินพระ และแขกผู้มีเกียรติ คุณพยัพ คำพันธุ์ นายกสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย และ คุณพิศาล เตชะวิภาค (อ.ต้อย เมืองนนท์) รองนายกสมาคมฯ กล่าวเปิดงานพร้อมทั้งให้การสนับสนุน งานมหกรรมการประกวด การอนุรักษ์ พระบูชาพระเครื่อง และเหรียญพระคณาจารย์ ทั่วประเทศ จัดโดย มูลนิธิศิษย์หลวงพ่อทวด เขาใหญ่ ให้การสนับสนุนโดย สมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย
คุณพยัพ คำพันธุ์ นายกสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย และ อ.ต้อย เมืองนนท์ รองนายกสมาคมฯเปิดงานงานมหกรรมการประกวด การอนุรักษ์ พระบูชาพระเครื่อง และเหรียญพระคณาจารย์ ทั่วประเทศ
![](https://www.thailandplus.tv/wp-content/uploads/2018/12/51728.jpg)