วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2564 นายแพทย์สราวุฒิ บุญสุข รองอธิบดีกรมอนามัยเข้าร่วมกิจกรรม kick off ก้าวท้าใจ season 3 พิชิต 100 วัน 100 กิโลเมตร ณ จังหวัดศรีสะเกษ โดยมีนายสิริพงศ์ อังคสกุลเกียรติ นายกสมาคมกีฬาฯ พร้อมด้วยคณะกรรมการสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดศรีสะเกษ เข้าร่วมในกิจกรรมครั้งนี้
รองอธิบดีกรมอนามัยเข้าร่วมกิจกรรม kick off ก้าวท้าใจ season 3 พิชิต 100 วัน 100 กิโลเมตร ณ จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.thailandplus.tv/wp-content/uploads/2021/02/S__22380597.jpg)