นายสุกิจ จันทร์ทอง รองผู้อำนวยการองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ ผู้แทนองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ พร้อมด้วยหน่วยงานราชการ รัฐวิสาหกิจต่างๆ ร่วมพิธีถวายพวงมาลาและถวายบังคมหน้าพระบรมราชานุสรณ์ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว (วันปิยมหาราช) เพื่อน้อมรำลึกถึง พระมหากรุณาธิคุณของพระองค์ที่ทรงมีต่อพสกนิกรชาวไทย ณ พระลานพระราชวังดุสิต กรุงเทพฯ เมื่อวันที่ 23 ตุลาคม 2561
องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ ร่วมพิธีวางพวงมาลา วันปิยมหาราช
![](https://www.thailandplus.tv/wp-content/uploads/2018/10/Screen-Shot-2561-10-24-at-8.33.15-AM-copy-1.png)